Lượt đi
Kuala Lumpur Langkawi
CN, 01/08
|
1 Số Hành Khách

Bạn muốn đi đâu?

Chọn lượt đi

Kết quả từ Kuala Lumpur đến Langkawi ngày đi Chủ nhật, 01 Tháng 8 2021

Khởi hành Đến Thời gian Giá
 
FY1576
10:00
CN, 01/08
11:15
CN, 01/08
1h 15m
164.76 RM
FY1578
13:20
CN, 01/08
14:35
CN, 01/08
1h 15m
164.76 RM
OD1411
11:50
CN, 01/08
13:05
CN, 01/08
1h 15m
189.73 RM
MH1436
13:20
CN, 01/08
14:20
CN, 01/08
1h 00m
209.70 RM
OD1408
13:10
CN, 01/08
14:25
CN, 01/08
1h 15m
214.69 RM

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.