Lượt đi
Kuala Lumpur Langkawi
T6, 01/07
|
1 Số Hành Khách

Tìm kiếm và đặt vé máy bay, tàu hỏa, xe khách, tàu thủy tại Châu Á

Chọn lượt đi

Kết quả từ Kuala Lumpur đến Langkawi ngày đi Thứ sáu, 01 Tháng 7 2022

Khởi hành Đến Giá
 
MH1446


1h 05m
15:55
T6, 01/07

KUALA LUMPUR
KUL
17:00
T6, 01/07

LANGKAWI
LGK
278.81 RM

MH1450


1h 05m
18:10
T6, 01/07

KUALA LUMPUR
KUL
19:15
T6, 01/07

LANGKAWI
LGK
278.81 RM

MH1456


1h 05m
20:35
T6, 01/07

KUALA LUMPUR
KUL
21:40
T6, 01/07

LANGKAWI
LGK
278.81 RM

MH1438


1h 05m
11:55
T6, 01/07

KUALA LUMPUR
KUL
13:00
T6, 01/07

LANGKAWI
LGK
469.32 RM

MH1436


1h 05m
13:10
T6, 01/07

KUALA LUMPUR
KUL
14:15
T6, 01/07

LANGKAWI
LGK
604.08 RM

MH1432


1h 10m
09:25
T6, 01/07

KUALA LUMPUR
KUL
10:35
T6, 01/07

LANGKAWI
LGK
604.08 RM

MH5362


1h 15m
10:00
T6, 01/07

KUALA LUMPUR
SZB
11:15
T6, 01/07

LANGKAWI
LGK
859.65 RM

MH5360


1h 15m
13:20
T6, 01/07

KUALA LUMPUR
SZB
14:35
T6, 01/07

LANGKAWI
LGK
859.65 RM

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.