Lượt đi
Thượng Hải Bắc Kinh
CN, 01/08
|
1 Số Hành Khách

Bạn muốn đi đâu?

Chọn lượt đi

Kết quả từ Thượng Hải đến Bắc Kinh ngày đi Chủ nhật, 01 Tháng 8 2021

Khởi hành Đến Thời gian Giá
 
MU5101
08:00
CN, 01/08
10:15
CN, 01/08
2h 15m
933 元
MU5165
21:30
CN, 01/08
23:50
CN, 01/08
2h 20m
933 元
MU5153
09:30
CN, 01/08
12:00
CN, 01/08
2h 30m
933 元
MU5127
21:00
CN, 01/08
23:30
CN, 01/08
2h 30m
933 元
MU5111
13:00
CN, 01/08
15:10
CN, 01/08
2h 10m
1,032 元
MU5125
20:00
CN, 01/08
22:10
CN, 01/08
2h 10m
1,032 元
MU5103
09:00
CN, 01/08
11:15
CN, 01/08
2h 15m
1,032 元
MU5105
10:00
CN, 01/08
12:15
CN, 01/08
2h 15m
1,032 元
MU5109
12:00
CN, 01/08
14:15
CN, 01/08
2h 15m
1,032 元
MU5159
14:30
CN, 01/08
16:45
CN, 01/08
2h 15m
1,032 元
MU5121
18:00
CN, 01/08
20:15
CN, 01/08
2h 15m
1,032 元
MU5123
19:00
CN, 01/08
21:15
CN, 01/08
2h 15m
1,032 元
MU5107
11:00
CN, 01/08
13:20
CN, 01/08
2h 20m
1,032 元
FM9101
20:30
CN, 01/08
23:00
CN, 01/08
2h 30m
1,078 元
MU5157
13:30
CN, 01/08
15:45
CN, 01/08
2h 15m
1,139 元
MU5113
14:00
CN, 01/08
16:15
CN, 01/08
2h 15m
1,139 元
MU5119
17:00
CN, 01/08
19:15
CN, 01/08
2h 15m
1,139 元
MU5161
15:30
CN, 01/08
18:00
CN, 01/08
2h 30m
1,139 元
MU5117
16:00
CN, 01/08
18:15
CN, 01/08
2h 15m
1,368 元
MU5115
15:00
CN, 01/08
17:20
CN, 01/08
2h 20m
1,368 元
CZ8880
11:45
CN, 01/08
14:00
CN, 01/08
2h 15m
1,429 元
CZ8888
15:30
CN, 01/08
17:45
CN, 01/08
2h 15m
1,429 元
CZ8886
19:45
CN, 01/08
22:00
CN, 01/08
2h 15m
1,429 元
CA8364
09:55
CN, 01/08
12:10
CN, 01/08
2h 15m
1,858 元
HO1253
22:05
CN, 01/08
00:30
T2, 02/08
2h 25m
1,942 元
MF8556
19:55
CN, 01/08
22:30
CN, 01/08
2h 35m
3,356 元
G156
17:16
CN, 01/08
23:08
CN, 01/08
5h 52m
526 元
G28
19:00
CN, 01/08
23:18
CN, 01/08
4h 18m
626 元
G6
08:00
CN, 01/08
12:24
CN, 01/08
4h 24m
626 元
G10
10:00
CN, 01/08
14:26
CN, 01/08
4h 26m
626 元
G8
09:00
CN, 01/08
13:27
CN, 01/08
4h 27m
626 元
G12
11:00
CN, 01/08
15:31
CN, 01/08
4h 31m
626 元
G158
17:21
CN, 01/08
23:14
CN, 01/08
5h 53m
553 元
G104
07:13
CN, 01/08
13:12
CN, 01/08
5h 59m
553 元
G2
07:00
CN, 01/08
11:36
CN, 01/08
4h 36m
631 元
G106
07:22
CN, 01/08
13:22
CN, 01/08
6h 00m
553 元
G160
17:41
CN, 01/08
23:42
CN, 01/08
6h 01m
553 元
G102
06:37
CN, 01/08
12:39
CN, 01/08
6h 02m
553 元
G112
08:05
CN, 01/08
14:07
CN, 01/08
6h 02m
553 元
G14
11:53
CN, 01/08
16:38
CN, 01/08
4h 45m
631 元
G108
07:27
CN, 01/08
13:36
CN, 01/08
6h 09m
553 元
G150
16:04
CN, 01/08
21:56
CN, 01/08
5h 52m
576 元
G142
14:16
CN, 01/08
20:10
CN, 01/08
5h 54m
576 元
G122
10:34
CN, 01/08
16:29
CN, 01/08
5h 55m
576 元
G152
16:19
CN, 01/08
22:20
CN, 01/08
6h 01m
576 元
G144
14:43
CN, 01/08
20:45
CN, 01/08
6h 02m
576 元
G118
09:43
CN, 01/08
15:47
CN, 01/08
6h 04m
576 元
G24
17:00
CN, 01/08
21:33
CN, 01/08
4h 33m
662 元
G18
14:00
CN, 01/08
18:35
CN, 01/08
4h 35m
662 元
G20
15:00
CN, 01/08
19:36
CN, 01/08
4h 36m
662 元
G140
13:34
CN, 01/08
19:42
CN, 01/08
6h 08m
576 元
G22
16:00
CN, 01/08
20:37
CN, 01/08
4h 37m
662 元
G132
12:21
CN, 01/08
18:31
CN, 01/08
6h 10m
576 元
G26
17:55
CN, 01/08
22:35
CN, 01/08
4h 40m
667 元
G16
12:55
CN, 01/08
17:36
CN, 01/08
4h 41m
667 元
G116
09:26
CN, 01/08
15:22
CN, 01/08
5h 56m
598 元
G124
10:44
CN, 01/08
16:43
CN, 01/08
5h 59m
598 元
G148
15:42
CN, 01/08
21:43
CN, 01/08
6h 01m
598 元
G138
13:29
CN, 01/08
19:31
CN, 01/08
6h 02m
598 元
G130
12:16
CN, 01/08
18:22
CN, 01/08
6h 06m
598 元
G134
12:26
CN, 01/08
18:44
CN, 01/08
6h 18m
598 元
G128
11:15
CN, 01/08
17:31
CN, 01/08
6h 16m
604 元
D710
21:23
CN, 01/08
09:22
T2, 02/08
11h 59m
292 元
D706
21:14
CN, 01/08
09:24
T2, 02/08
12h 10m
293 元
Z282
19:29
CN, 01/08
10:22
T2, 02/08
14h 53m
178 元
T110
17:57
CN, 01/08
10:08
T2, 02/08
16h 11m
178 元
D704
17:49
CN, 01/08
07:11
T2, 02/08
13h 22m
337 元
1462
12:15
CN, 01/08
10:50
T2, 02/08
22h 35m
156 元
CZ8882
07:55
CN, 01/08
10:10
CN, 01/08
2h 15m
4,755 元

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.